ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-05-2010, 11:51   #124
Exclusive
Member

รูปส่วนตัว Exclusive

Car Brand: ISUZU tfr
Engine Type: 1jz-gte
คะแนน: 0 Exclusive is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaji อ่านกระทู้
ถามพี่ๆหน่อยครับ
รถผม Isuzu Tfr พึ่งวางเครื่อง 2j Ge - Vvti Auto เฟืองท้ายเดิม แม็ก 17 นิ้ว อยากทราบว่ามีสูตรทำท่อไหมครับ เพราะตอนนี้เดินท่อ 3 นิ้วอยู่ พักกลางใบนึง ผมรู้สึกว่ามันโล่งไปอ่ะครับ แล้วพักกลางต้องใส่ไส้อะไรครับ ยังไงขอความรู้หน่อยครับ เพราะเคยเล่นแต่ เจโบมา ขอบคุณครับผม
----------------------

ตามstepก็ 2.5ทั้งเส้นกลางเยื้องปลายตรงคับ
จำเป็นต้องใส่พักกลางเยื้องรึป่าวครับ...?
เพราะตอนนี้ผมใส่พักกลางไส้ตรงอยู่ จะได้ประหยัดงบอ่ะครับ
Exclusive is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Exclusive For This Useful Post:
somtao (01-02-2012)