ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-05-2010, 21:56   #2
sacorn
Member

รูปส่วนตัว sacorn

คะแนน: 0 sacorn is on a distinguished road
ถ้าอยู่กรุงเทพแนะนำ คุณเคคลอง 3ครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dash98 อ่านกระทู้
ผมใช้ D-Max วางเครื่อง 1J bo พร้อมติด Gas ราคาอยู่ประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณมากๆๆเลยครับ...
ราคาลองสอบถามได้เลยครับ ผมไม่ได้เกี่ยวข้องกับคุณเคเลย รถผมก็ 1เจโบ ติดที่ต่างจังหวัด ใช้ของ Ag แต่หม้อต้มมีปัญหา ก็ได้คุณเคคอยช่วยแนะนำ มาตลอด ยังไม่มีโอกาสได้ไปอู่เขา เลย เพราะอยู่ต่างจว. เ
sacorn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to sacorn For This Useful Post:
dash98 (23-05-2010)