ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-05-2010, 14:44   #8
witiwat
Senior Member

รูปส่วนตัว witiwat

คะแนน: 18 witiwat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krupree อ่านกระทู้
เอาง่าย ๆ การจูนหม้อนี้ ไอ้ตัวเล็กที่อยู่บน ปิดไปก่อนครับ แล้วจูนเดินเบา ให้นิ่งด้วยตัวใหญ่ที่อยู่ข้างล่างครับ
แค่นี้เองแหละครับ ยกเว้นจูนได้ไม่นิ่งจึงค่อยเปิดตัวเล็กช่วย เพื่อให้ลงตัว ส่วนการจูนพิค ก็ใช้ ตัวกลางสาย ไม่เกี่ยวกะตรงนี้
เอาตามท่านว่าแล้วครับ...ไม่สนแล้วว่าตัวไหนเป็น sesn ตัวไหนเป็น idle โอเคเลยครับ งมไปงมมาตั้งหลายวัน ตัวบนร้านแก๊สเปิดมาให้ 2 รอบแนะครับ ตอนนี้ปิดแล้วจูนตัวใหญ่เอานิ่งใช้ได้เลยครับ ปิดแอร์ 700 เปิดแอร์ 850-900

ขอบคุณครับพี่...
witiwat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม