ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-08-2007, 19:12   #7
alcabron
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 alcabron is on a distinguished road
อย่างคุณเคว่าไว้ครับ

ปัญหามันอยู่ที่เครื่อง ถ้าทำเครื่องจบ แล้วมาต่อที่แก๊ส

แต่ถ้าไม่ไหว ใจไม่รักมันแล้ว หรือเกียร์ก็วอนๆจะกลับบ้านเก่า ประจวบเหมาะกับมีงบลงเครื่องใหม่

ก็ลุยเลยครับ

เครื่องคงต้องตัดสินใจเอง
ส่วน gas ถ้ายังไม่เปลี่ยนเครื่อง ก็มีวีธีปรับปรุงแก้ไขครับ
ถ้าเปลี่ยนเครื่องก็ เดี๋ยวมาว่ากันอีกที
แต่ พื้นฐาน ถ้าเป็นเครื่องโบ อย่างน้อยก็ ระบบดูด ที่เสริมด้วย lamda control ล่ะครับ
alcabron is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม