ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-04-2010, 09:42   #4
future
Member

รูปส่วนตัว future

Car Brand: VOLVO 940
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 0 future is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Evolution152 อ่านกระทู้
รถผม 1Jz-ge อยู่ใน Body Benz W123 ครับ ตอนนี้คันเกียร์มันหลวมๆอ่ะครับ ลองเสิชคำแนะนำเก่าๆบอกว่ามีบูชคันเกียร์เปลี่ยนได้ แต่ผมไปให้ช่างดูทำไมช่างบอกเปลี่ยนไม่ได้ ต้องเปลี่ยนทั้งคันเกียร์เลยอ่ะครับ

ไม่ทราบว่าจะแก้ปัญหายังไงดีถ้าเปลี่ยนบูชได้นี่อยู่ ตำแหน่งไหนราคาประมาณเท่าไหร่ครับ หรือว่าถ้าต้องเปลี่ยนทั้งคันเกียร์ ราคาจะประมาณเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ผมใช้คันเกียร์เดิมเจ มันหลวมผมไปเทียบซื้อบูชคันเกียร์ที่ร้านอะไหล่ มี2ตัวตัวละ20บาทครับ
future is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to future For This Useful Post:
khwan1j (29-09-2023)