ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-04-2010, 18:53   #4
winof
Member

รูปส่วนตัว winof

Car Brand: E36
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 0 winof is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sakda_ อ่านกระทู้

1.ติดของอะไรดี >>AG หรือ AC +หม้อต้ม KME Gold
2.งบประมาณ 43000 +- ครับ
3.ร้านแนะนำก็พี่เค คลอง3 ครับ หรือ KKS
4.ใช้เวลาติดนานไหม ถ้าไม่รอคิววันเดียวน่าจะเสร็จครับ
สุดท้าย...ขอให้มีความสุขกลับการดมแก็สครับ
ขออนุญาตถามต่อนะคับ ผม 1jbo ติดชุดนี้ได้ไหมคับ ของผมมีท่อแก๊สที่เคยเดินตอนเครื่องเก่าคาอยู่+ถังยั งมีคารถอยู่ อย่างงี้ต้อง เพิ่มตังอีกประมาณเท่าไหร่หรอคับ
winof is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม