ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-04-2010, 00:10   #5
A31GTE
Junior Member

Car Brand: a31
Engine Type: gte
คะแนน: 0 A31GTE is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kornkrit อ่านกระทู้
ผมใช้รถ อยุ่ในช่วงที่รถค่อนข้างจะติดตลอดทางเลยครับ

โดยส่วนมากจะ ติดแบบรถไหล แปปๆ ก็ต้องหยุดรถต่อ

ช่วง สีลม สาทร สะพานตัดใหม่ เพชรเกษรม

ตีค่าแก๊ซออกมาได้ ราวๆ 2.2 บาท/กิโล

ถือว่าปรกติมั้ยครับ??

พี่ๆ คนอื่นวิ่งกันได้เท่าไหร่บ้างครับ?
ก็น่าจะประมาณนั้นคับ รถติดมาก กินมาก แค่เทียบน้ำมันแล้วประหยัดกว่าก็จบแล้วครับ
A31GTE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม