ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-03-2010, 10:33   #310
Mightytode
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว Mightytode

Car Brand: TOYOTA Mighty X รุ่นแรก 89
Engine Type: 1JZ-GE ผาดำ
คะแนน: 18 Mightytode is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Mightytode
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonicshort อ่านกระทู้
มาๆเข้ามาพี่เหน่ง บอกน้า จอร์ช ด้วย ว่า ว่างวันไหนเข้ามาได้เลย หยุดยาว 2 อาทิตย์ ลาซักผ้า

ในที่สุดเราก็ถึงบางอ้อจนได้ว่าทำไมต้องลาสักผ้าตั้ง 2 อาทิตย์

ที่แท้ก็ลาซักผ้าอ้อมนี่เอง เข้าชมรมพ่อลูกอ่อนอีกคนแล้ว

ปล.1 มีปัญหาอะไรโทรถามได้นะครับ จาก พ่อลูกอ่อน

ปล.2 หมอนพระจันทร์เสียวหาซื้อได้ที่โลตัสครับ
Mightytode is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม