ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 06-03-2010, 11:12   #7
krupree
Senior Member

คะแนน: 17 krupree is on a distinguished road
เรื่องหัวฉีดราคานั้นไม่รู้เหมือนกัน เพราะผมใช้ฟิกและก็พอใจกันมัน ซื้อของเองราว แปดพัน แล้วจ้างร้านติด อีก สี่พ้น เป็นค่าแรงและของจุกจิกอีกเล็กน้อย ของคุณสำหรับข้อมูลที่บอกมา คงจะซื้อหม้อกับมิก และสายยางอีกเล็กน้อย คาดว่าท่อแก๊สที่จากถังมายังห้องเครื่องน่ายังอยู่จะ ตังนั้นค่าของก็ น่าจะลดมาได้อีกเหลือสัก ราว สี่พัน ส่วนค่าแรงติดตั้งน่าจะลด ลงได้อีก นะครับ งานอื่นเพราะงานอื่นเรื่องติดตั้งถัง และเดินท่อแก๊สจากถังมายังห้องเครื่องก็ ไม่ต้อทำแล้ว เหลืองานติดตั้งหม้อต้ม ต่อท่อแก๊ส แล้วปรับจูนใหม่ไม่ใช่งานยากอะไร คุยกับร้านดี ๆ น่าจะลดราคาค่าแรงลงได้อีก รวมแล้วก็ลดราคาลงมาได้อีกครับ ลองดูแล้วกัน เพื่อเป็นแนวทาง
krupree is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม