หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-03-2010, 14:12   #4015
ATSUJI
Senior Member

รูปส่วนตัว ATSUJI

Car Brand: TOYOTA
Engine Type: จักเด้อ รูแต่ว่าวีโก้
คะแนน: 15 ATSUJI is on a distinguished road
เรียน สมาชิกเจแซดคลับ สกลนคร ทุกท่าน

เรื่อง ขออนุญาตงดเข้าร่วมกิจกรรม

เนื่องด้วยกระผม อัสสุจิ ติดภารกิจในวันเสาร์นี้สองงานคือ
1. เรียนระหว่าง 09.00 - 15.00 น.
2. เป็นพิธีกรงานแต่ง ระหว่าง 18.30 - 22.30 น.

จึงเรียนมาเพื่อทราบและกราบขออภัยมา ณ ที่นี้

ขอบคุณเสี่ยต๋องมากครับที่จะจัดงานมิติลี้ลับอีก (ล้อเล่นนะครับ ) ตามจริงเรื่องแบบนั้นเราควบคุมบ่อได้ดอกครับ และก็ผมบ่อได้ซีเรียสนำเด้อ แต่ผมซีเรียสย้อนไปบ่อได้นี่แหละ

ขอบคุณพี่พลครับ เห็นเงียบๆ ทำงานบ่อปากบ่อเว่า

ขอบคุณพี่เอกครับ เอื้อเฟื้อและอำนวยความสะดวก

ขอบคุณพี่กี ทีเป็นกรรมการให้และต้อนรับอย่างดี

ขอบคุณน้องบีมไปรับปากทาง

ขอบคุณพี่เอกแข้ว (พี่กีพาเว่า)

ขอบคุณพี่เอ๋ ดูแลฐานกิจกรรมที่คนเยอะมากๆ

ขอบคุณพี่เจี๊ยบ เป็นตัวหลักเตะฟุตบอลจนชนะ 2-0

ขอบคุณนักฟุตบอลบ้านดงขวางที่ช่วยเรา 555+

ขอบพี่เบิ้ม (ใช่ป่าวหว่า) อนุเคราะห์ Lm เขียว ตอนผมอดอยากพอดี

ขอบคุณเสี่ยโหน่ง อนุเคราะห์รีสอร์ทให้เราได้พักผ่อนแบบสวิงกิ้ง 3 คน พี่นพ พี่อีฟ และก็ผม (ตาจริงเสี่ยโหน่งเปิดให้ 2 ห้อง แต่พี่นพบอกว่าไม่อยากนอนคนเดียว 555+)

ขอบคุณโคโยตี้ (พูดแทนพี่นพเลยนะเนี่ย)

ขอบคุณคุณทุกท่านที่ผมมิได้เอ่ยนาม (ความจำบ่อค่อยดี)

ขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณ
ATSUJI is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ATSUJI For This Useful Post:
pon.sk (05-03-2010)