หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-03-2010, 10:48   #4013
Nop Udonthani
ClubJZ Web Register

Car Brand: toyota vigo double cab 4WD auto
Engine Type: 3000 vn turbo
คะแนน: 0 Nop Udonthani is on a distinguished road
สวัสดีครับ
ตาต๋อง...ตาพล...ตากี...ตาเอก ทหาร...ตาเอก ป้าย...ตาโหน่ง รีสอร์ท...ตาเกล้า ตำรวจ...ตาบีม สุดหล่อขาเดี้ยง อุตส่าห์ใส่สตาร์ทซะงาม...ตาน้อย...ตาเอ๋ หัวฟู
ตา...ตาโอม..พี่สันต์...พี่เบิ้ม...แล้วอีกหลายๆท่าน จำไม่ได้
แล้วก็สุภาพสตรี ประเดี๋ยวจาน้อยใจน้องออย จำได้แม่น...น้องน้ำหวาน หวานใจใครไม่รู้...น้องเปิ้ล หวานใจใครไม่รู้...น้องหงษ์ หวานใจตาบีมขาเดี้ยง สงสัยอยากให้เค้าพยาบาลให้ก็ไม่บอก....
สรุปคือ รอบวง "ครอบครัว JZ สกลนคร ทุกๆท่าน ที่ไม่ได้เอ่ยนาม เพราะจำไม่ได้ครับ ต้องขออภัย

"ตอบตาพล ตาเอกทหาร ตาเอกป้าย ตากี สุดหล่อ...ที่ถามมา...
วันเสาร์ ไปร่วมทำบุญด้วยครับ ล้อหมุนจากอุดรห้าโมงเย็นของวันเสาร์ครับ คาดว่า ถึงบ้านตาต๋องก็น่าจะประมาณทุ่มเศษๆ...ก็คงได้พบปะกั นอีกครั้งครับ"

ภารกิจราบรื่นกันทุกๆท่านนะครับ
ขอบคุณครับ

Nop Udonthani is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Nop Udonthani For This Useful Post:
pon.sk (05-03-2010)