ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-02-2010, 19:48   #4
sadsade
ClubJZ Web Register

Car Brand: โตโยต้า
Engine Type: 1J โบล์
คะแนน: 0 sadsade is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ได้ครับ แต่ถ้าไม่อยากต้องจูนบ่อย ก็ใช้มิกช์อย่างเดียวครับเพราะแรมด้า มันมีโอกาสรวนสูงครับ จูนดี ๆ ๆ ก็ย่อม ๆ แรมด้าครับ
ขอบคุณ ครับ พอจะทราบราคาคอยบ้างไหมครับ รู้สึกจะเดี้ยงไปคู่หนึ่งแล้วครับ มันลงกราวด์ครับ เครื่องเลยแบ็คบ่อยมากๆเดินเบาก็ไม่เรียบครับ ยังขอความกรุณาด้วยนะครับ คุณเคครับซักพักผมจะเอารถเข้าไปให้เช็คนะครับ ขอบคุณครับ
sadsade is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม