หัวข้อ: club jz@sakonnakhon
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-02-2010, 15:00   #3928
mr.tong AC EVOlll
Senior Member

รูปส่วนตัว mr.tong AC EVOlll

Car Brand: Honda Accord DimondEye 93
Engine Type: 4G63T
คะแนน: 16 mr.tong AC EVOlll is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ppjz อ่านกระทู้
ใช่ครับแต่พวกสาวๆๆๆๆเข้าเรียกกันว่า ปลาปั๊กเป้านะจ๊ะ

ก่อนอื่นขอสวัสดีป็นทางการก่อนครับ

น้าเอกโทรบอกแล้วครับ....เดี๋ยวเจอร์กันแน่นอน

ขอฝากตัว....สัก 2 คนด้วยครับ
สวาดดึครับ ท่านพี่เป้า เอาคันไหนมาครับ

ถ้าเอาอีเขียว เด๋วจัดโคโยตี้ไว้ให้ครับ

มาได้กินเหล้า 1 ลังแต่ถ้าไม่มา เสีย 2 ลังที่สนามเดอ้อ้าย

mr.tong AC EVOlll is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม