ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-02-2010, 16:40   #3
เต่าตกมัน@JZ
Senior Member

รูปส่วนตัว เต่าตกมัน@JZ

Car Brand: isuzu cameo
Engine Type: 2jz ge vvti
คะแนน: 15 เต่าตกมัน@JZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
เป็นของเก่าญี่ปุ่นครับ นิกิ ครับ แนะนำว่าลงทุนซื้อเปลี่ยนใหม่เลยครับ ใช้ของ TOMASETTO SUPER ครับ แน่นอนครับ ประหยัดขึ้น ส่วนหม้อเก่าที่ใช้อยู่มันชอบมีปัญหาแบบที่เจอครับ ติ๊กแก๊สเริ่มปิดไม่อยู่ ทำให้เสียแก๊ส และเป็นติ๊กขาเข้า มันจะคลายแก๊สในหม้อทิ้ง ตอนดับเครื่องครับ
ยืนยันว่าเป็นจริงอย่างคุณเคบอก
หม้อต้มรูปแบบของatikoer/mimgas ใช้ใด้ระยะหนึงก็จาเสีย ติ๊กปิดไม่อยู่ ตัวบอดี้ด้านในเป็น ตามด รั่วดันออกหม้อน้ำ เปลี่ยนชุดซ่อมก็ไม่หาย
ag/tomaseto/eneyrefrom ซื้อแพง แต่ใช้ ทนนน
เต่าตกมัน@JZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to เต่าตกมัน@JZ For This Useful Post:
maximus (10-02-2010)