ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-08-2007, 22:33   #1
JODHOWDY
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 JODHOWDY is on a distinguished road
สำเร็จแล้วครับพี่น้องกับ 1jz-gte No Mix...^_^

สำเร็จครับผมกับสูตรไร้มิกเซอร์....ต้องขอขอบคุณพี่ไ มค์แล้วก้อพี่บีคุงด้วยนะครับที่ให้คำปรึกษาที่ดีมาก ๆเลย น่ารักทั้ง 2 คนเยย อิอิ ผมใช้หม้อต้มของ bigas turbo แล้วก้อตามนั้นเลยงับตามที่พี่ไมค์เค้าลงไว้เลยแต่.. ...ดันต่อสายแวคหลังหม้อต้มไปพ่วงกับสายแวคของพวงมาล ัยเพาเวอร์งับผลออกมาคือ...เร่งไม่ได้งับ...แล้วอากา รต่อมาคือ หักพวงมาลัยแล้วดับทันที กำแล้วกรูแค่นี้ก้อล่อไปจาตี 1 แว้ว (ง่วงอะแต่เซ็งคอดๆ) นอนก่อง...
แล้วค่อยคิดใหม่ทำใหม่......เช้าแล้วเปิดเน็ตหาเบอร์ พี่บีคุงครับ...พี่บีบอกว่าสายแวคที่ต่อไปหลังหม้อต้ มห้ามไปพ่วงกับสายอื่นครับต้องใช้ตรงเลย....ออ งานเข้าครับ..ขอบคุงคับพี่บีวางสายแล้วก้อต่อเลย รื้อท่อไอดีฝั่งเทอร์โบไปเจาะคับ ค่าเจาะเชื่อมอาร์กอน 100 บาท ขาดตัว เสร็จแล้วก้อเอามาประกอบคับ.... พระเจ้าอาการหักพวงมาลัยแล้วดับหายเป็นปลิดทิ้ง..แล้ วก้อเร่งรอบได้โดยไม่สะดุด...พูดแล้วน้ำตาจาไหล ถ้าไม่ได้ท่านพี่ทั้ง 2 ผมคงเศร้าไปอีกนานคับ..อิอิ ตอนนี้เหลือแต่หาอัตราการบริโภคคับ...อ้อ..ลืมบอกไปร ถผมเกียร์ธรรมดาคับ ผมเหงด้วยกับคำที่ว่า.."ไหนๆ ใครว่าติดแก็สไม่แรง" เด๋วมีภาพประกอบคับ
JODHOWDY is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม