ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-01-2010, 21:46   #1332
treng oun
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว treng oun

Car Brand: sportrider
Engine Type: 2jz-ge
คะแนน: 18 treng oun is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ num_idd อ่านกระทู้
สวัสดีครับ น้า ๆ ชาว JZ ตอนนี้ผมสนใจเอารถไปว่าง J zอะครับ จะได้เป็นสมาชิกได้เต็มตัวสักที

รถผม Dmax 3.0 Di turbo ปี 03 เกียร์ออโต้ Cab ตัวไม่ยกสูงครับ

ตอนนี้ผมคิดว่าจะ วาง 2J ge vvti อะครับ จะติดแก็ซด้วยครับ

ขอถามน้า ๆ ว่า แถวสมุทรปราการ กิ่งแก้ว บางนา ศรีนคริน มีอู่ที่ว่าง ดี ๆ แนะนำใหมครับ

และควรให้ ทางอู่หาให้ หรือ เราหาเองแล้วไปให้อู่ว่างให้อะครับ

ขอบคุณน้า ๆ มากครับ
ให้อู่หาให้ดีกว่าครับมีอะไรเค้าได้รับประกันด้วยของ ผมเอาเครื่องไปเองมันก็พูดยากครับว่าตกลงเวลามันมีปั ญหาเกิดจากที่ไหนกันแน่ ลองดูก่อนแต่ผมว่าเอาจบๆนะในเวปมีแนนำกันเยอะลองหาดู ครับ
ปล.แล้วคุณจะติดใจรุ้งี้กินเจมานานแล้วเชื่อซิ
treng oun is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to treng oun For This Useful Post:
HOT-BOY Club (26-01-2010)