ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-01-2010, 15:42   #1331
num_idd
Junior Member

รูปส่วนตัว num_idd

Car Brand: ISUZU DMAX
Engine Type: 2j ge vvti
คะแนน: 0 num_idd is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง num_idd
กำลังจะวาง J8iy[

สวัสดีครับ น้า ๆ ชาว JZ ตอนนี้ผมสนใจเอารถไปว่าง J zอะครับ จะได้เป็นสมาชิกได้เต็มตัวสักที

รถผม Dmax 3.0 Di turbo ปี 03 เกียร์ออโต้ Cab ตัวไม่ยกสูงครับ

ตอนนี้ผมคิดว่าจะ วาง 2J ge vvti อะครับ จะติดแก็ซด้วยครับ

ขอถามน้า ๆ ว่า แถวสมุทรปราการ กิ่งแก้ว บางนา ศรีนคริน มีอู่ที่ว่าง ดี ๆ แนะนำใหมครับ

และควรให้ ทางอู่หาให้ หรือ เราหาเองแล้วไปให้อู่ว่างให้อะครับ

ขอบคุณน้า ๆ มากครับ
num_idd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม