ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2010, 11:52   #3826
KITO
Junior Member

รูปส่วนตัว KITO

Car Brand: NISSAN Frontier
Engine Type: 2JZ+LPG{AG By KKS}
คะแนน: 0 KITO is on a distinguished road
Thumbs up เข้ามาแนะนำตัวครับ

ชื่อ ; จักรกฤษ "กฤษ" ครับ
Login ; KITO
รถ ;ฟรอนเทียร์ TD27 (สีดำ)กำลังจะแรงเป็น 2JZ GE ครับ กำลังเก็บข้อมูลจากพี่ๆ ในคลับอยู่ และกำลังตัดสินใจ แต่ชอบ2JZ JE น่าจะได้ทำเร็วๆนี้ ให้พี่ชายดูเครื่องให้อยู่ ยังไงพี่ๆในคลับมีไรแนะนำ ช่วยชี้แนะด้วยน่ะครับ ฝากเนื้อ-ฝากตัวเป็นพี่น้องด้วยน่ะครับ
ที่อยู่ ;ผมพักแถวบางบัวทอง - ออฟฟิศแถวปิ่นเกล้าครับ
KITO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม