ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-01-2010, 10:11   #1
tanmambo
Junior Member

คะแนน: 0 tanmambo is on a distinguished road
รบกวน รายละเอียด 2J GE + Fix Mix

รบกวน รายละเอียด 2J GE + Fix Mix

คือผมอยู่ต่างจังหวัด
จะติดแก๊ส Mix ลงใน 2J GE ไม่โบ
โดยผมจะเข้า กทม อาทิตย์นี้
ผมจะซื้ออุปกรณ์อะไรบ้าง (ยกเว้นถัง)

เช่น หม้อต้ม ยี่ห้อ รุ่น อะไร อุปกรณ์อื่นใดอีก
ที่มัน Match กับเครื่องรุ่นนี้

เพราะจะไปให้ช่างแถวบ้านติดตั้งให้

แต่ไม่อยากให้ช่างจัดชุดให้ กลัวว่าจะได้ของไม่ดี

ผมจีงอยากเรียนถามเป็นข้อๆ ดังกล่าว

(ถ้าลงรายละเอียดการติดตั้ง ว่า mix ติดตรงไหนอะไรบ้าง จะดีมากเลยครับ !!!)

รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณทุกความเห็นครับ
tanmambo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม