ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-08-2007, 09:23   #10
yuttana
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 yuttana is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
เทียบราคาและอุปกรณ์ว่ามีอะไรบ้างยี่ห้ออะไรบ้าง อย่างเช่น ถัง 75 เป็นแบบไหน มัลติฯ หรือเปล่า ถ้ามัลติฯ วาล์วยี่ห้ออะไร ตัววาล์วมีหลายยี่ห้อเช่น โทมาฯ ฟีม่า อเด็นซ่า ทั้งไทยทั้งอิตาลีทั้งตุรกี ครับ ต้องถามอย่างระบุให้ชัดเจนครับ และการติดตั้งรวมใบวิศวะด้วยหรือเปล่า อย่าเน้นขอถูกอย่างด้วยครับ เดี่ยวจะต้องเสียเงินทีหลังรวมแล้วมันแพงกว่าบางร้าน ที่ราคาสูงกว่า
อยากได้แบบร้านที่ผ่อนกับอิออนได้ด้วยนะครับ มีแนะนำไหมครับ
yuttana is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม