ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-01-2010, 08:53   #1
jeepspace
Junior Member

Car Brand: nissan
Engine Type: bd 25
คะแนน: 0 jeepspace is on a distinguished road
2jz vvtiเดินเบาไม่ใด้ครับ

ผมใช้ big m 1995 วาง 2jz vvti ใช้น้ำมันแล้วเดินเบาไม่ใด้เลยครับ รอบเครื่องสวิงตลอดเลยครับบางครั้งดับไปเลย พอตั้งตัวเซ็นเซอร์เดินเบาก็เดินใด้ปกติ แต่พอดับเครื่องสตาร์ทใหม่ ก็เดินเบาไม่ใด้อีกครับ แต่ใช่แก๊สใช้งานใด้ปกติครับ ช่วยหน่อยนะครับ ปวดหัวจริงๆ หรือลองแนะนำร้านให้หน่อยนะครับ
jeepspace is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to jeepspace For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)