ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-01-2010, 10:23   #1234
thewinmz
Senior Member

รูปส่วนตัว thewinmz

Car Brand: ford
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 17 thewinmz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เอ บางใหญ่ อ่านกระทู้
ขอโทษครับช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อยครับ อยู่ตรงกันข้ามครับพี่ไปทำวันไหนบอกผมด้วยนะครับเผื่ อผมว่าง จะได้เจอพี่วีตัวเป็นๆครับ ข้างๆเป็นร้านอาหารด้วยเด้อถ้าเป็นไปได้ ร่วมตัวมาสด้า&ฟอรด์คลับเจไปเลยน้าจะดีนะครับจะได้ชม รถของ พี่ๆน้าๆ แต่ละท่านพูดคุ้ยกันนะครับ
บอกด้วยนะครับมี๊ตติ้งเมื่อไหร่
thewinmz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to thewinmz For This Useful Post: