ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-01-2010, 14:51   #9
zaji
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว zaji

Car Brand: Mazda Fighter`
Engine Type: 2JZ vvt-i
คะแนน: 18 zaji is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zaji
มาชี้ช่องทางหาซื้อให้ครับ ตรงตีนสะพานพระราม5 ครับถ้ามาจากสะพานพระราม7 ลอดใต้สะพานมานะครับให้เลี้ยวซ้าย ฝั่งขวามือ เป็นพระจอมเกล้าพระนครเหนือ ตรงมาเรื่อยๆ จนถึง สี่แยกไฟแดงใต้สะพานพระราม5 ร้านจะอยู่ตรงหัวมุมซ้ายที่จะเลี้ยวซ้ายขึ้นสะพานน่ะ ครับ (แพงหน่อยนะครับ + เจ้าของร้านกวนๆหน่อย)

--------------

มีพวกO2 sensor 2jvvด้วยรึป่าวครับพอดีผมอยู่แถวนน
zaji is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to zaji For This Useful Post:
sakinbkk (21-08-2011)