ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-01-2010, 12:03   #10
bdpt
Junior Member

คะแนน: 0 bdpt is on a distinguished road
เรียนถามครับ เมื่อเวลาจอดถ้าผม ถอยจอดเช้ามาเกียร์ถอยเข้าได้ครับผมลองมา 2 วันแล้ว แตถ้าเดินหน้า เช้ามาจะเข้าเกียร์ถอยไม่ได้ต้องรอสักพักเหมือนเดิมค รับ งง
ผมยังไม่ได้ทำการแก้ไขข้างต้นตามที่ท่านทั้งหลายแนะน ำเลยครับ ไม่มีเวลาบวกไม่มีสตางค์ ผมอยากรู้ว่า
เพราะอะไร เมื่อจอด เกียร์ สุดท้าย R แล้วไป P เช้ามาเข้า P ได้ แต่ถ้า D ไป P เช้ามาเข้า R ไม่ได้
หรือผมคงต้องสะสมเงินโดยด่วนครับ
ขอบคุณครับ
bdpt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to bdpt For This Useful Post:
Notepanya (28-08-2016)