ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-12-2009, 19:58   #1205
เอ บางใหญ่
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว เอ บางใหญ่

Car Brand: FORD RANGER
Engine Type: 1JZ GTE-VVTI
คะแนน: 16 เอ บางใหญ่ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zaji อ่านกระทู้
อย่าไป ท้อเรื่องบอดี คับ คนที่ผมเคยรู้จัก ใช้ ford สีขาว วาง1 เจ ยัง วิ่ง ได้เลย คับ จำม่ายได้และ วิ่งเท่าไร แต่ ไม่ตำกว่า 12 แน่นอน

รู้สึกเดือน ที่แล้วหรือเดือนนี้ ขึ้นปกหนัง สือ อยู่อะคับ ... ฟอร์ด 8 ช่อง สี ขาว แต่ก่อนสี น้ำเงิน ...

--------------------------

ฟอร์ด 8ช่องของอู่ไก่หาดใหญ่มั้งคับ1เจโบแต่โบไรมิทราบคันน ี้ดังคับ

ถามพี่ๆนิดผมมาสด้าไฟเตอร์ตัวปี2000ก่อนแคปเปิดได้ตอ นนี้ไฟหลังมันร้าวจะแตกเลยอยากเปลียนโคมหลังผมชอบของ ฟอร์ดตัวที่แคบเปิดได้อะคับน่าจะเป็นรุ่นของพี่ เอ บางใหญ่อะคับ สีมันสวยดีไม่ทราบว่ามันจะใส่ด้วยกันได้ไหมคับพอดีเห ็นบล๊อคมันใกล้เคียงกัน
มีขายแถวคลองถมครับ ของมาสด้าก็มีรุ่นปี2003 super saloon ปี03-05 นะครับลองถามดูหลายๆร้านนะครับ มีรูปให้ดูนะครับ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg Picture-1.jpg (50.4 KB, ดาวน์โหลด 3 ครั้ง)
เอ บางใหญ่ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to เอ บางใหญ่ For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (05-05-2010)