ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-12-2009, 20:11   #1204
zaji
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว zaji

Car Brand: Mazda Fighter`
Engine Type: 2JZ vvt-i
คะแนน: 18 zaji is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง zaji
อย่าไป ท้อเรื่องบอดี คับ คนที่ผมเคยรู้จัก ใช้ ford สีขาว วาง1 เจ ยัง วิ่ง ได้เลย คับ จำม่ายได้และ วิ่งเท่าไร แต่ ไม่ตำกว่า 12 แน่นอน

รู้สึกเดือน ที่แล้วหรือเดือนนี้ ขึ้นปกหนัง สือ อยู่อะคับ ... ฟอร์ด 8 ช่อง สี ขาว แต่ก่อนสี น้ำเงิน ...

--------------------------

ฟอร์ด 8ช่องของอู่ไก่หาดใหญ่มั้งคับ1เจโบแต่โบไรมิทราบคันน ี้ดังคับ

ถามพี่ๆนิดผมมาสด้าไฟเตอร์ตัวปี2000ก่อนแคปเปิดได้ตอ นนี้ไฟหลังมันร้าวจะแตกเลยอยากเปลียนโคมหลังผมชอบของ ฟอร์ดตัวที่แคบเปิดได้อะคับน่าจะเป็นรุ่นของพี่ เอ บางใหญ่อะคับ สีมันสวยดีไม่ทราบว่ามันจะใส่ด้วยกันได้ไหมคับพอดีเห ็นบล๊อคมันใกล้เคียงกัน
zaji is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to zaji For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (25-12-2009), wee18 (25-12-2009)