ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-12-2009, 20:24   #12
therayuth
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว therayuth

คะแนน: 0 therayuth is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tracks อ่านกระทู้
เคยขับติดเนินบนห้างมั้ยครับ.... เบิ้ลกันสนั่นห้าง.. ลุ้นเยี่ยวแทบเหนียว..

รอบนี่ตะหวาด ขึ้นๆ ลงๆ ยังกับเบิ้ลกวน_ชาวบ้านเลย...... !!
ไม่ใช่น้องจูนครับพี่ แต่เป็นน้องติสอะครับ ตอนนี้จับไปชนเกียร์ 6 speed ของ 2zz แล้วครับ บูทอยู่ 1.3 บาร์อะครับ
ตอนนี้แก้ปัญหาเรื่องคลัชแข็งได้แล้วครับ โดยการเสริมก้ามปูอะครับ
เลี้ยงคลัชยากมากๆ ครับ ต้องใช้เวลาปรับตัวสักระยะครับ
แต่มันส์มากๆ เลยครับ เกียร์ 6 สปีดสุดยอดจริงๆ ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย therayuth : 23-12-2009 เมื่อ 20:30.
therayuth is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม