ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-12-2009, 11:16   #11
ป้อม_ล้อดุ้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ป้อม_ล้อดุ้ง

Car Brand: 4ประตู
Engine Type: เครื่องยุ่นๆ
คะแนน: 17 ป้อม_ล้อดุ้ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pAe-Jdo อ่านกระทู้
ตามนั้นเลยครับ
เปลี่ยนเป็นคลัชทองแดง ต้องหัดขับออกตัวกันอีกระยะหนึ่งเลย กว่าจะชิน และเวลารถติดขึ้นเนินที ตื่นเต้นยังกับมือใหม่เพิ่งหัดขับเลยครับ แล้วเวลาออกต้องเร่งรอบสูงกว่าเดิมมาก คันอื่นหรือคนอื่นเค้ามองว่า มันขับเป็นหรือเปล่าว่ะ อย่างนั้นเลยครับ อิอิ และยิ่ง os,orc เวลาเหยียบจะดังกุ๊งกิ๊งเคยเจอเด็กตัวเล็กๆมันถามพ่อ ว่า รถน้าเค้าจาพังอ๊ะป่าวคะพ่อ ผมอายจัง อิอิ

เคยขับติดเนินบนห้างมั้ยครับ.... เบิ้ลกันสนั่นห้าง.. ลุ้นเยี่ยวแทบเหนียว..

รอบนี่ตะหวาด ขึ้นๆ ลงๆ ยังกับเบิ้ลกวน_ชาวบ้านเลย...... !!
ป้อม_ล้อดุ้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to ป้อม_ล้อดุ้ง For This Useful Post:
therayuth (23-12-2009)