ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-12-2009, 14:03   #2
super4
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว super4

Car Brand: น้องฟอร์ดส้วม
Engine Type: 1JZ-GTE-VVTI แตน ๆ
คะแนน: 17 super4 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tanukoon อ่านกระทู้
โทรหาพี่แล้ว สงสัยไม่ว่าง อ่ะครับ
ที่เคยโทรมาคุยเรื่อง แก๊ส Versus ชุดหัวฉีด 1JBO
อ่ะครับ แล้วพี่แนะนำให้ผมลองเปลี่ยนหม้อ ที่พี่มีไหมครับ ..ราคาเท่าไหล่พร้อมติดตั้งครับ PM มานะครับ
ขอบคุณครับ..แล้วจาไปรบกวน ตรับ..
พี่เคตอนนี้อยู่เชียงใหม่กับ เฮียหมง (หงจินเป่า)

ผมเลยได้อานิสงส์ ปรับจูนแก๊สไปด้วยเลย อยู่ปทุม มาจูนให้ที่เชียงใหม่ นึกดู ทุ่มเทกับลูกค้าขนาดไหน

ที่จริงเค้าครอบครัวมาเที่ยวต่างหาก สงสัยจะกลับตอนวันจันทร์ ไม่ก็วันอังคาร โน่นล่ะมั้ง
super4 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม