ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-12-2009, 22:08   #10
ape
Senior Member

รูปส่วนตัว ape

คะแนน: 18 ape is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 4d4wd อ่านกระทู้
ผมคิดเอาเองไม่รู้ว่าถูกไหม อะไรที่ไม่ได้ระบุในเล่ม คงไม่ต้องแจ้งเพราะมันไม่มีรายละเอียดให้ลง
อย่างเช่น ผมเปลี่ยนจากโช๊คไปเป็นถุงลมคงไม่ต้องแจ้ง เพราในเล่มไม่ได้บอกว่ารถผมใช้โช๊คหรือถุงลม อะไรทำนองเนี้ย หรือเปลี่ยนเบรคหรือเพลา ขนส่งคงไม่มานั่งจำว่ารุ่นไหนมันเป็นอะไร
ผมเดาว่าอย่างงั้นอะครับ
ไม่มีรายละเอียดในเล่มก้อไม่รู้จะเปลี่ยนรายการยังไง ...
ape is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม