ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-12-2009, 20:48   #5
Strada Nineae
Member

รูปส่วนตัว Strada Nineae

คะแนน: 0 Strada Nineae is on a distinguished road
ของผมก็เพิ่งแก้อาการนี้หายไปเมื่อตอนบ่ายนี้เองครับ ตอนแรกก็ไม่เป็น เมื่อวันก่อนขับรถจนแก๊สในถังเกือบหมดก็เลยออกอาการ ตอนแรกคิดว่าหม้อลมเบรครั่วหรือปล่าว ก็ลองเปลี่ยนไปใช้น้ำมันก็ไม่เป็น แต่ใช้แก๊สแล้วเป็น ก็เลยแก้ไขแก้มาจนหาย เพราะการคลายตัวจูนเดินเบา ให้มากกว่าเดิมอีก อาการก็หาย แต่ใช้มิเตอร์วัดค่า O2 ดู โอ้โห้หนาปึกเลยอ่ะ แต่ทำไงได้ ขอให้อาการเหยียบเบรคแล้วเครื่องสั่นหายก็พอ ลืมบอกไป ผมว่าของผมหม้อต้มน่าจะมีปัญหา เพราะผมเอาของเก่าเก็บมาใช้งานน่ะครับ (หม้อโทมาเซ็ทโต้)
Strada Nineae is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Strada Nineae For This Useful Post:
khwanchai (13-12-2009)