ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-12-2009, 14:39   #1245
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club อ่านกระทู้
ไปตั้งแต่วันไหนเนี่ย
ตกลงไปวันไหนเนี่ยก้อไม่ยอมโทมาบอก
ผมก้อลืมเลย

ขอโทษทีครับพี่ พอดี วันที่ไปผม วุ่นวายทั้งวันเลยยย

ขับรถไปนู่นไปนี่ทั้งวัน ไปรับคนที่ อัมตะฯ อีกงะ

ขอโทษจริงๆคับ

ผมนึกว่าพี่รู้วันแล้ว หุหุ

แต่ มะ เปงไรพี่ ของบริจาคใช้โครงการหน้าได้ อิอิ

โครงการที่ 3 จะไป นครสวรรค์ครับ พี่
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม