ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-12-2009, 01:31   #173
yodchai
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว yodchai

Car Brand: TOYOTA Tiger
Engine Type: 5L EFI
คะแนน: 0 yodchai is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง yodchai
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sonicshort อ่านกระทู้
ที่บอกมานั่นใช่เลยครับ ตรงนั้นเลยครับ ไปเจอกันพรุ่งนี้

นะครับ ทุกๆท่าน ผมเตรียมกล้องไว้แล้วครับ พรุ่งนี้พอเลิกแล้ว เอารูปลงให้ชมยรรยากาศเลยครับ

โอ เค เลยครับ วัน ศุกร์ที่ 4 นะ ครับ

ไม่อยากบอกเลย ตรงนั้นเป็นที่ประจำผมเลย อิอิ ร้านพี่หมื่นครับ ร้านเบียรสด ไปกินจน เจ้าของร้านจำได้ล่ะ
yodchai is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม