หัวข้อ: 2jz gte 2jz ge กับ 2jz vvti
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-11-2009, 15:34   #12
llkd
Junior Member

คะแนน: 0 llkd is on a distinguished road
Lpg สบม.ครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tommy cri อ่านกระทู้
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่พึ่งสมัครเมื่อกี้เองครับ
ผมใช้วอลโว่ 2jz-ge vvti ครับ อยากใส่แก็สlpgจะใส่ได้รึป่าวครับ ขนาดเติมแก็สโซฮออล์ยังสะดุดตุ๊บๆตับๆเลย แต่พอใส่ 91หายเลย ช่วยอธิบายหน่อยครับ

เรื่องน้ำนันเครื่องผมใส่ไป 6 ลิตร เหมือนจะเกินมาเป็นลิตรเลย ต้องใส่เท่าไหร่ครับ

จาก tommy chiangrai คร้าบ
ถ้าเป็นหัวฉีดจะไม่มีปัญหาจบครับ
ถ้าแบบมิคต้องหาร้านทำให้ดี ๆ ครับไม่อย่างนั้นงานเข้าครับ
llkd is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to llkd For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (05-12-2009)