ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-11-2009, 01:45   #1
กระเด้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กระเด้ง

Car Brand: MTX & Cefiro
Engine Type: 1jz ge auto & 1jz gte auto
คะแนน: 0 กระเด้ง is on a distinguished road
การกินแก้สน้อยไปไม่ดีหรอ

คือรถผม jbo auto gas mix ตอนนี้รองจับการกินมันไปจบที่เฉลี่ยประมาณ 7km/ลิตร (ไมค์หน้าขาวไฟเกียร์เยื้อง รถ cef ล้อ gtr 32)

ที่นี้เรื่องมีอยู่ว่าคนที่จูนแก้สให้บอกว่ามันกินน้ อยไปให้ปรับหนาๆอีกจะได้ช่ำๆ

ถามครับว่าถ้าผมไม่ปรับตามกล่าวเครื่องจะเป็นไรไหมอะ ครับ คือชอบตอนนี้อะประหยัดดีไม่อยากปรับเลย

ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
กระเด้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม