หัวข้อ: 2jz Ge Vvti Etcs-i
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-11-2009, 12:30   #7
Strada Nineae
Member

รูปส่วนตัว Strada Nineae

คะแนน: 0 Strada Nineae is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eak อ่านกระทู้
ตัวคันเร่งไฟฟ้าตำแหน่งsp1จะอยู่ที่ เมื่อจับกล่องหงาเอาสติกเกอร์กล่องชี้นแล้วมองที่ปลั ๊ก(ตัวล๊อกของปลั๊กจะชี้ขึ้นฟ้า)ดูที่ปลั๊กที่2จากซ้ ายดูแถวล่างสุดนับจากขวามาขั๊วที่6ครับดึงเข้าไมล์ได ้เลย
ขอบพระคุณมากครับพี่

ใช่ตำแหน่งของปลั๊ก 28 Pin ตำแหน่งของสายเส้นที่ 25 และเป็นสีม่วงหรือปล่าวครับ เพราะผมโทรปรึกษากับอาจารย์บีมา คิดว่าเย็นนี้จะลองต่อดูครับ แล้วจะมารายงานผลอีกครั้งน่ะครับ
Strada Nineae is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม