ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-11-2009, 19:11   #1201
soludeath
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว soludeath

Car Brand: Mazda BT-50 Pro 3.2 MT
Engine Type: MZ-CD 3.2 MT 6 Speed
คะแนน: 17 soludeath is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ วัช อ่านกระทู้
น้าอ้นอยากชมรถน้าอ้นตัวเป็นๆอ่ะครับ
แหะๆๆ ถ้าวันไหนได้มีโอกาศเจอน้าอีกคงได้จอดพบปะกันครับน้า ส่วนรถผมพรุ่งนี้จะไปจอดที่ร้านครับ (เพิ่มของเล่นใหม่) คิดว่าน่าจะหลายวันครับน้า

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topphy อ่านกระทู้
วันนี้ ไอ้กระผมก็ได้ ประชุมมาแล้ว อ่านะครับ

คือของบริจาค ทางเรา อยากจะ รวบรวม ภาย ใน 2 อาทิตย์ นี้ อ่า ครับ ผม

ไคร คน ได จะบริจาคก็ ติดต่อที่ผมได้เลยนะครับ
รับทราบคร๊าบ
soludeath is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to soludeath For This Useful Post:
wee18 (25-11-2009)