ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2007, 21:26   #1
arale@jz
ClubJZ Old Full Member

คะแนน: 18 arale@jz is on a distinguished road
ใครเคยเปิดเครื่องออกมาดู หลังใช้แก๊สมานานๆมั่งมั๊ยครับ

พอดีวันนี้ซุกซนนิดหน่อยถอดหม้อต้ม Hana ออกมาแกะดูเล่น ปรากฎว่าเจอคราบน้ำมันสีน้ำตาลไหม้สกปรกๆเหมือนขี้แก ๊สที่ถ่ายออกมา เลยสงสัยว่าแก๊สที่เข้าไปในเครื่องจะทิ้งคราบน้ำมันแ บบนี้ไว้ในเครื่องมั่งมั๊ยเนี่ย กรองแก๊สก้อมีนะครับ อย่างนี้จะเป็นอันตรายกับเครื่องมั๊ยครับ
arale@jz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม