ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-11-2009, 12:47   #1197
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road

สวัสดี พ่อ แม่ พี่ น้อง ครับ

บัดนี้ ได้ มาถึงกลางเดือน พฤศจิกายน แล้ว

ท่านได จะร่วม บริจาคของ เช่น สมุด ดินสอ ปากกา ยางลบ ไม้บรรทัด สีไม้ สีเทียน สีน้ำ สีต่างๆ ที่ไช้ในการ ศึกษาเล่าเรียนของเด็ก เครื่องกีฬา และสุดท้ายที่สำคัญก็คือ มันนี่ คับผม

ไคร ยัง ไม่รู้ว่าจะไป บริจาคที่ไหน นะ ครับ

ไอ้ กระผมจะขอทวนไห้ อ่าน อีก ครั้ง นะ คร๊าป

คือไอ้กระผมเนี่ย ได้ร่วมก่อตั้งชมรม เกี่ยวกับการช่วยเหลือ เด็กนักเรียนด้อยโอกาส นามว่า ชมรม We are the one ครับ

ครั้ง นี้ เป็น ครั้ง ที่ 2 คับ พวกเราจะไป ร.ร.บ้านองสิต ต.นาสวน อ.ศรีสวัสดิ์ จ.กาญจนบุรี

ครั้ง นี้จะไปเทปูน ทำเป็นทางเท้าไห้เด็กนักเรียนเป็นครั้งที่2ครับ ซึ่งครั้งแรก ยังทำไม่ หมดเท่าไหร่

เหตุผลที่ต้องทำนะครับ เพราะว่า ร.ร.อยู่ ตีนเขา เวลาฝนตกนะครับ ดินแดงๆจากบนเขาจะไหลลงมา แล้วเด็กต้องเดินลุยดินครับ กว่าจะเลิกเรียนเล่นเอา เปื้อน หมดเลยครับ

แต่ครั้งนี้จะมีการ บริจาคเครื่องเขียน เครื่องกีฬา เพิ่มไปอีกด้วยครับ กำหนดการไปวันที่4-5 ธ.ค. 52

จะเดินทางในวันที่ 4 เวลา 22.00น. ถึง องสิต วันที่ 5 เวลาประมาณ 06.00น. วันนี้ก็ เทปูน แจกของ เล่นกิจกรรม ต่างๆ ไห้ หมดเลยครับ

แล้วจะกลับวันที่ 6 ธันวา คับ

ทั้งนี้เลยแจ้งมาเพื่อ ไห้ทราบครับผม

ปล.ในระหว่างเดือนพฤศจิกายน กำลังรวบรวมของบริจาคครับ ผม

0823435994 ท๊อปครับ
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to topphy For This Useful Post:
soludeath (15-11-2009), วัช69 (15-11-2009)