ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-11-2009, 12:14   #1
bee_sagacious
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 bee_sagacious is on a distinguished road
รบกวนถามพี่ K ครับ - LPG 2JZ-GE ใน Sport Rider

พอดีว่าตอนนี้กำลังวางเครื่องอยู่กับญาติ ๆ กัน ใน Sport Rider ยก 5L ออก แล้วเอา 2JZ-GE ลง เนื่องจากตอนนี้จ่ายค่าน้ำมันเดือนละหมื่นแล้วครับ

ตอนนี้กำลังมองหาแก้สสักชุดมาติดครับ พีเคพอจะแนะนำได้ใหมครับผมควรจะต้องซื้ออุปกรณืยี่ห้ ออะไรดี หรือสเปกใหนดี ไม่เอาหัวฉีดนะครับ พอดีงบไม่พอ แล้วถ้าผมวางถังแก้สไว้ใต้ท้องมันต้องใช้ถังกี่ลิตรอ ะครับ

ขอโทษนะครับที่รบกวน แค่อยากซื้อของที่ใช้แล้วได้ประสิทธิภาพที่เหมาะที่ส ุดกับราคาครับ

อยากได้ความรู้ก่อนครับ เผื่อว่าจะได้คุยกับญาติที่เป็นคนติดให้อีกที
bee_sagacious is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม