ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-10-2009, 22:32   #52
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club อ่านกระทู้
สรุปเลยนะคับ
ปั๊ม ปตทใหม่ตรง ทางลงทางด่วน เยื้องๆ ช้างเอราวัณ
เวลา นะคับ 6.30 น. เย็นนะจ๊ะ
ถ้าคัยกลัวไม่ทันก้อมานั่งรอตั้งแต่ 6 โมงเช้าเลยก้อได้นะคับ
ขอแช่งก่อนล่วงหน้าเลยนะคับ
คัยที่มาดันๆไว้แล้วไม่มา
ขอให้สายพาน TIMMING ขาดช่วงรอบ ประมาน 3500
ขอแค่เนี๊ย
ส่วนที่ผมไปนั่งค้นกระทู้เก่าๆที่ลงเบอร์ไว้จะพยายาม โทตามให้นะคับ

เอาเปนว่า ขอย้ายนะ
เราเจอกันวันเสาร์ที่ 8 เดือน 11 ปี 09
เวลาที่เจอกันนะ 18.00น หรือที่เราเรียกว่า 6 โมงเย็น
ต้องขอโทษจิงๆที่ขอย้าย วันนะ
เนื่องจากว่า ถ้าเปนวันเสาร์น่าจะสะดวกกว่าเนอะ

ขอเป็น ไครไม่มา ขอไห้ เมียดุ เมียจับได้ว่ามีกิ๊ก เมียจับได้ว่าซ่อนตัง

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOT-BOY Club อ่านกระทู้
โทษทีคับพี่น้อง
ดูปฏิทินผิดปี
ดันไปดูปี 51 สาดดดด
สรุปวันเสาร์ที่ 7 เดือน 11 ปี 09
เด๋วขอกลับไปเตะพ่อตาก่อน
ดันเอาปี 51 มาแขวนทำไมฟะ
เขินจัง

แบบนี้ ต้องซ่อมคับพี่ ซัก 3 กลม เป็นไง
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to topphy For This Useful Post:
HOT-BOY Club (31-10-2009)