ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-10-2009, 14:06   #9
verchwind
Member

รูปส่วนตัว verchwind

Car Brand: vigo
Engine Type: jz
คะแนน: 15 verchwind is on a distinguished road
ของผม ความร้อนสูงมากไมล์มีเท่าไรก็สุดไมล์อะครับ แล้วน้ำก็ดันออกหมดทางหม้อพัก เครื่องก็เดินไม่เรียบเห็นช่างบอกว่าเดินไม่ครบสูบแล ้ว ฝาสูบน่าจะโก่ง เสื้อก็น่าจะช้ำ ช่างบอกแนะนำให้ผมยกใหม่เลย ตอนนี้ผมก็เลยต้องหาเครื่องใหม่อยู่เซงมาก งบก็ไม่มี
verchwind is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to verchwind For This Useful Post:
mazda4 (08-11-2009)