ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-10-2009, 12:05   #4
m&m
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว m&m

คะแนน: 17 m&m is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Moonlight อ่านกระทู้
ถ้าถอดปลั๊ก เซนเซอร์ตรวจวัดอุณหภูมิน้ำในเครื่องยนต์ แล้วสตาร์ทเย็น รอบเครื่องยนต์จะทำงานปกติ (ไม่เร่ง) แล้วเวลาเสียบกลับ ก็ยังมีอาการเหมือนเดิม นั่นแสดงว่า เซนเซอร์ตัวนี้มีปัญหาครับ
รบกวนถามลุงมูลต่ออีกนิดครับว่า senser ตัวนี้ถ้าเสียเชค code ขึ้นไหมเพราะไม่มี code error ขอบคุณครับ
m&m is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม