ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-10-2009, 20:42   #6
pipermann
Member

คะแนน: 0 pipermann is on a distinguished road
Thumbs up

มาอัพเดตเป็นข้อมูลครับ

ล่าสุด(1เดือนผ่านไป) วิ่งกลับไปปรับจูนใหม่ที่อู่kksคลอง3 เพราะคราวก่อน หลังจากย้ายหม้อต้ม

วิ่งดีขึ้นครับ แต่กินแก๊สมากเกินไป(เติม400 วิ่งได้แค่150กิโล!!)

เลยไปปรับจูนแก้ไขใหม่ ลดขนาดรูมิกซ์ จากเดิม30เป็น28 แล้วก็ย้ายโบออฟ มาอยู่อีกฝั่งนึง(ของเดิมอยู่ใกล้หม้อต้ม อู่kksแนะนำ บอกว่าให้ย้ายตั้งแต่คราวที่แล้ว แต่เพิ่งมีเวลาย้ายT_Tวันนี้แหล่ะ)

นั่งรออยู่นานนิดนึงเพราะไปกลึงรูมิกซ์ใหม่ซะนาน
แต่พี่เค KKS เค้าใจดีคิดแค่ค่ากลึงรูมิกซ์ให้ใหม่100เดียวเองถูกจ ัง

ตอนนี้ก็วิ่งดีขึ้นครับ แต่เดี๋ยวขอเวลาทดสอบว่ากินแก๊สมากอีกรึป่าว แล้วจะกลับมาเล่าให้ฟังครับ
pipermann is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม