ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-10-2009, 13:28   #7
kanchanasiljge
Member

รูปส่วนตัว kanchanasiljge

Car Brand: E36
Engine Type: 2JGE VVT-I
คะแนน: 0 kanchanasiljge is on a distinguished road
...

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chartchai อ่านกระทู้
ผมใช้ 1J vvti คันเร่ง ไฟฟ้า ขับมาดี ๆ ดับ แล้งสตาร์ติด
แต่ขับไม่ได้คันเร่งไม่มีแรง อยากถามว่ามันเป็นอาการอะไร ทุกวันนี้ช่างยังแก้ไขไม่ได้ ช่วยแนะนำด้วยครับ
จากตู่
เคยได้ยิน อาจารย์ BJ แกพูดถึงอาการนี้ ในตัวคันเร่งไฟฟ้าให้ฟังอยู่เหมือนกัน แต่ผมจำรายละเอียดไม่ได้แล้วอ่ะ ยังไงลองโทรปรึกษาแกดูครับ
kanchanasiljge is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม