ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2009, 22:36   #1
todsapol_m
Member

คะแนน: 0 todsapol_m is on a distinguished road
Post อยากเห็นการวางถึงแก๊สของรถตู้ครับ...

อยากเห็นการวางถังแก็สของรถตู้ครับ..ว่าเป็นแนวไหนกั นบ้างจะได้เอาไปใช้เป็นแนวทางในการปรับปรุงรถผมครับ. .ตอนนี้ผมใช้ Hiace หลังคาเตี้ย ช่วงสั้น ต้องเอาเบาะแถวหลังออกเลยครับ..เพราะวางเบาะไว้บนถัง แล้วมันนั่งไม่ได้เลยครับ..กำลังจะทำการปรับปรุงใหม่ เลยอยากได้แนวทางครับ..

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ..สำหรับผู้ที่เข้ามาแบ่งปัน
todsapol_m is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม