ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-10-2009, 12:57   #1
trezetae
Member

Car Brand: volvo 940 estate
Engine Type: 1jzge vvt-i
คะแนน: 0 trezetae is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง trezetae
เหตุการณ์แบบนี้ ถังแก๊สผมเสีย หรือ หัวจ่ายที่ปั๊มแก๊สเสียครับ

เมื่อวานเติมแก๊สเต็มถัง ณ ปั๊มแก๊สแห่งหนึ่ง
พอแก๊สเต็มถัง(มั๊ง) แก๊สดันออกจากหัวจ่ายเหมือนกับเปิดเครื่องฉีดลมเวลาเ ป่ากรองอากาศเลยครับ คนแถวนั้นวิ่งหนีกันกระจายเลย
พนักงานรีบวิ่งไปกดปุ่มหยุดจ่ายแก๊สแล้วบอกผมว่าแก๊ส เต็มแล้ว ผมก็ให้เงินไปแล้วถามว่าเต็มหรือหัวจ่ายเสีย
เด็กมันก็ได้แต่ยิ้มๆ แล้วมันก็เดินไปอ่ะครับ
เลยเครียดเลย ถ้าเป็นที่ถังแก๊สของผมจะได้รีบซ่อม
หรือเป็นที่หัวจ่ายผมจะได้ไม่ไปเติม
trezetae is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to trezetae For This Useful Post:
tatizoodlor (23-03-2012)