ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-07-2007, 10:07   #14
eakonee
ClubJZ Old Full Member

คะแนน: 0 eakonee is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
O2 sensor ถ้าจะเอาของใหม่มีครับ โตโยต้าวรจักร หรือตามร้านอะไหล่ครับ งบน้อยก็ เซียงกงบางนาครับ เอาของเก่าไปเทียบด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับ พอรู้ไหมว่าของใหม่เท่าไรคับ
ส่วนมือสองนี่ลองมาสองอันแล้ว ใช้แล้วมันแกว่งๆครับ
เลยคิดว่าเอาใหม่เลยดีกว่าถ้าไม่แพงมาก

กะว่าจะติดหัวฉีดแต่ยังไม่ค่อยแน่ใจ กำลังศึกษาอยู่
ไม่ค่อยมีใครแนะนำเลยยากอะครับ ดูๆ altronic กะ AG
แต่คิดว่า altronic น่าจะดีกว่า ร้านที่จะไปติดอีก
ราคากลางก็ยังไม่รู้เลย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย eakonee : 19-07-2007 เมื่อ 11:40.
eakonee is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม