ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-09-2009, 12:03   #5
wagen
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 wagen is on a distinguished road
Talking Tone TTA 333

พูดถึงความคิดของผม ร้าน Wagen gas นี้เท่าที่ผมเห็น ได้เปิดทำการติดตั้ง Gas LPG มานาน ได้มีความเชี่ยวชาญมาก ทุกเครื่องยนต์ ในส่วนตัวแล้วนั้นที่ผมได้ติอแก๊สจากที่นี่ไปนั้น ไม่เคยมีปัยหาแต่อย่างใด แต่ในกรณีที่มีปัญหานั้น คือ จากเครื่องยนต์ที่ติดตั้งมาแต่เดิม ไม่สมบูรณ์ เองต่างหาก แต่ถ้าต้องการความกระจ่างในการติดตั้งนั้น ว่าหลังจากการติดตั้งไปแล้วนั้นจะเกิดปัญหาอะไรบ้าง ควรให้ช่างเทคนิค หรือ เจ้าของคือเฮียวุฒิเป็นคนตรวจเช็ค สภาพเครื่องยนต์ก่อนการติดตั้งก็ได้
wagen is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม