ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-09-2009, 01:03   #970
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soludeath อ่านกระทู้
วันนี้วนไปวนมาหลายรอบอยู่แถวนั้นแหละครับ เมื่อสองวันที่แล้วหลังรถเสร็จขับไปวอร์มเกียร์ได้ซั กพักก็เข้าบ้านไม่มีปัญหาอะไรตั้งครัชใหม่ 1 รอบ พอเมื่อวานหลังจากวอร์มแล้วก็ต่อคอมแล้วขึ้นไปแซ๊ดบน ทางด่วนเพื่อทำการวัดค่า แรกๆก็ปรกติดี พอไปถึงประมาณด่านสุขุมวิท จมครับ!!! ครัชมันจมมิดเลย ต้องเอาขาเกี่ยวมันขึ้นมาแล้วรีบย้ำๆๆๆสรุปไม่รอด ลากครับ ปั๊มครัชบนกระจาย ลากกลับมาเอาอะไหล่ที่บ้านใส่แล้วตอนเช้าก็ไปขลุกตัว ที่ร้าน ลองเปลี่ยนปั๊มบนไป 4 ลูก 4 ยี่ห้อกว่ามันจะมีแรงดันพอเอามาแปลงใส่หมดสรุปไปจบที ่ของโตต้าโซลเลอร์ อยากจะบร้า กว่าจะเข้าที่ ดีนะพี่โก้ไม่คิดตัง เสียววาบเลยวิ่งมาหมดไมล์แล้วครัชจม

เดี๋ยวซักช่วงกลางๆเดือนหน้าเดี๋ยวผมจะนัดท๊อปมารับซ องเน้อคราวนี้คงไม่คลาดกันละเวลาเหลือเยอะ อิอิ

รับทราบครับ

แจ้งไห้ทุกท่านทราบนะครับ ว่า

ถนนเส้น ตำหรุ คลอง9 นั้น

มีชื่อจริงๆอยู่ว่า

ถนนจวนพัฒนา ครับ
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to topphy For This Useful Post:
HOT-BOY Club (02-10-2009), soludeath (28-09-2009)